-
31/05/2024 08:43:06 AM
-
Đã xem: 29
-
Phản hồi: 0
Chiều 23.5, UBMTTQ Việt Nam huyện phối hợp với MTTQ các xã Tân Lập, Mỏ Công,Tân Phong, Thạnh Tây, Trà Vong và Thị trấn vừa tổ chức bàn giao 8 căn nhà đại đoàn kết cho các hộ nghèo, hộ khó khăn về nhà ở trên địa bàn huyện. Đến dự buổi trao nhà có ông Võ Quốc Thắng – Phó Chủ tịch Ủy ban MTTQVN tỉnh; Bà Nguyễn Thị Thành – Chủ tịch UBND huyện; đại diện Chính quyền địa phương và đơn vị nhà tài trợ.